113 | GEN 5:7 | Bayan ya haifi Enosh, Set ya yi shekara 807, ya kuma haifi waɗansu ’ya’ya maza da mata. |
118 | GEN 5:12 | Sa’ad da Kenan ya yi shekara 70, sai ya haifi Mahalalel. |
131 | GEN 5:25 | Sa’ad da Metusela ya yi shekara 187, sai ya haifi Lamek. |
132 | GEN 5:26 | Bayan ya haifi Lamek, Metusela ya yi shekaru 782, ya kuma haifi waɗansu ’ya’ya maza da mata. |
137 | GEN 5:31 | Gaba ɗaya dai, Lamek ya yi shekaru 777, sa’an nan ya mutu. |
153 | GEN 6:15 | Ga yadda za ka gina shi; jirgin zai kasance mai tsawon ƙafa 45, fāɗinsa ƙafa 75, tsayinsa kuma ƙafa 45. |
288 | GEN 11:21 | Bayan ya haifi Serug, Reyu ya yi shekara 207, ya kuma haifi waɗansu ’ya’ya maza da mata. |
293 | GEN 11:26 | Bayan Tera ya yi shekaru 70, sai ya haifi Abram, Nahor da Haran. |
303 | GEN 12:4 | Saboda haka Abram ya tashi yadda Ubangiji ya faɗa masa; Lot ma ya tafi tare da shi. Abram yana da shekaru 75, sa’ad da ya tashi daga Haran. |
1672 | EXO 6:16 | Waɗannan su ne sunayen ’ya’yan Lawi maza bisa ga abin da aka rubuta, Gershon, Kohat da Merari. Lawi ya yi shekara 137. |
1676 | EXO 6:20 | Amram ya auri ’yar’uwar mahaifinsa Yokebed, wadda ta haifa masa Haruna da Musa. Amram ya yi shekara 137. |
2658 | EXO 38:24 | Jimillar zinariya daga hadaya ta kaɗawar da aka yi amfani da su domin aikin wuri mai tsarki ta kai talenti 29 da shekel 730, bisa ga ma’aunin shekel na tsattsarkan wuri. |
2659 | EXO 38:25 | Azurfar da aka samu daga ƙidayar taron jama’a, talenti 100 ne, da shekel 1,775, bisa ga ma’aunin shekel na tsattsarkan wuri. |
2662 | EXO 38:28 | Suka yi amfani da shekel 1,775 don yin ƙugiyoyi saboda sanduna, suka dalaye bisan sandunan da maɗauransu. |
2663 | EXO 38:29 | Tagullar da aka bayar daga hadaya ta kaɗawa ya kai talenti 70 da shekel 2,400. |
3632 | NUM 1:27 | Jimillar maza daga mutanen Yahuda 74,600 ne. |
3636 | NUM 1:31 | Jimillar maza daga mutanen Zebulun 57,400 ne. |
3644 | NUM 1:39 | Jimillar maza daga mutanen Dan 62,700 ne. |
3663 | NUM 2:4 | Yawan mutanen sashensa 74,600 ne. |
3667 | NUM 2:8 | Yawan mutanen sashensa 57,400 ne. |
3685 | NUM 2:26 | Yawan mutanen sashensa 62,700 ne. |
3690 | NUM 2:31 | Dukan mazan da aka ba su aiki a sansanin Efraim, bisa ga sashensu su kai 157,600. Su ne za su zama na ƙarshe, ƙarƙashin ƙa’idarsu. |
3715 | NUM 3:22 | Jimillar dukan jarirai maza daga wata ɗaya zuwa gaba da haihuwa su kai 7,500. |
3736 | NUM 3:43 | Jimillar ’ya’yan fari maza daga wata ɗaya da kuma fiye, da aka rubuta bisa ga sunayensu, 22,273 ne. |
3739 | NUM 3:46 | Don a fanshi ’ya’yan fari 273 na Isra’ilawa da suka fi Lawiyawa yawa, |
3780 | NUM 4:36 | da aka ƙidaya, kabila-kabila, su 2,750 ne. |
4244 | NUM 17:14 | Amma mutane 14,700 ne suka mutu a annobar, ban da waɗanda suka mutu a sanadin Kora. |
4498 | NUM 26:7 | Waɗannan su ne kabilan Ruben; jimillarsu ta kai 43,730. |
4513 | NUM 26:22 | Waɗannan su ne kabilan Yahuda; jimillarsu ta kai 76,500. |
4525 | NUM 26:34 | Waɗannan su ne kabilan Manasse, jimillarsu ta kai 52,700. |
4542 | NUM 26:51 | Dukan jimillar mazan Isra’ila ta kai 601,730. |
4698 | NUM 31:32 | Yawan ganimar da sojoji suka kawo ita ce tumaki 675,000 |
4699 | NUM 31:33 | shanu 72,000 |
4702 | NUM 31:36 | Kashin da aka ba sojoji waɗanda suka tafi yaƙi shi ne, tumaki 337,500, |
4703 | NUM 31:37 | tumakin da aka ware wa Ubangiji kuwa 657 ne; |
4704 | NUM 31:38 | shanu 36,000, shanun da aka ware wa Ubangiji kuwa 72 ne; |
4709 | NUM 31:43 | kashin da aka ba wa jama’a kuwa tumaki 337,500 ne, |
4718 | NUM 31:52 | Dukan zinariya da shugabannin dubu-dubu da shugabannin ɗari-ɗari, waɗanda Musa da Eleyazar suka karɓa, suka kuma miƙa hadaya ga Ubangiji, nauyinta ta kai shekel 16,750. |
9426 | 1KI 20:15 | Saboda haka Ahab ya kira sojoji matasa na shugabannin yankuna, mutum 232. Sa’an nan ya tattara sauran Isra’ilawa su 7,000 gaba ɗaya. |
10450 | 1CH 5:18 | Mutanen Ruben, mutanen Gad da rabin kabilar Manasse sun kasance da mutane 44,760 shiryayyu don aikin soja, jarumawan da za su iya riƙe garkuwa da takobi, waɗanda suke iya yin amfani da baka, waɗanda kuma aka horar don yaƙi. |
10544 | 1CH 7:5 | Dangin da suke maza masu yaƙi sun kasance na dukan gidajen Issakar ne, kamar yadda aka rubuta a cikin tarihi, su 87,000 ne duka. |
10550 | 1CH 7:11 | Dukan waɗannan ’ya’yan Yediyayel maza kawunan iyalai ne. Akwai mazan da suka isa yaƙi waje 17,200. |
10632 | 1CH 9:13 | Firistocin da suke kawunan iyalai, sun kai 1,760. Dukansu ƙwararru ne, masu hakkin hidima a cikin gidan Allah. |
10750 | 1CH 12:26 | mutanen Simeyon, jarumawa shiryayyu don yaƙi, su 7,100; |
10752 | 1CH 12:28 | haɗe da Yehohiyada, shugaban iyalin Haruna tare da mutane 3,700, |
10759 | 1CH 12:35 | mutanen Naftali su 1,000 shugabanni, tare da mutane 37,000 masu riƙe garkuwa da masu; |
11234 | 2CH 2:17 | Ya sa 70,000 a cikinsu su zama ’yan ɗauko, 80,000 kuma su zama masu fasan dutse a tuddai, sa’an nan 3,600 su zama shugabanni masu lura da aiki. |
11750 | 2CH 26:13 | A ƙarƙashin shugabancinsu akwai mayaƙa 307,500 horarru don yaƙi, mayaƙa masu ƙarfi don su taimaki sarki a kan abokan gābansa. |
12035 | EZR 2:3 | Zuriyar Farosh mutum 2,172 |
12036 | EZR 2:4 | ta Shefatiya 372 |
12037 | EZR 2:5 | ta Ara 775 |
12041 | EZR 2:9 | ta Zakkai 760 |
12057 | EZR 2:25 | na Kiriyat Yeyarim, da Kefira Beyerot 743 |
12065 | EZR 2:33 | na Lod, da Hadid da Ono 725 |
12068 | EZR 2:36 | Firistoci. Zuriyar Yedahiya (ta wurin iyalin Yeshuwa) 973 |
12070 | EZR 2:38 | ta Fashhur 1,247 |
12071 | EZR 2:39 | ta Harim 1,017. |
12072 | EZR 2:40 | Lawiyawa. Lawiyawa na zuriyar Yeshuwa da Kadmiyel (ta wurin Hodawiya) mutum 74. |
12097 | EZR 2:65 | ban da bayinsu maza da mata 7,337; suna kuma da mawaƙa maza da mata 200. |
12098 | EZR 2:66 | Suna da dawakai guda 736, alfadarai 245, |
12099 | EZR 2:67 | raƙuma 435, da jakuna 6,720. |
12213 | EZR 8:7 | daga zuriyar Elam, Yeshahiya ɗan Ataliya ne shugaba, tare da shi akwai mutum 70; |
12220 | EZR 8:14 | daga zuriyar Bigwai, Uttai da Zakkur ne shugabanni, tare da su akwai mutum 70. |
12433 | NEH 7:8 | Zuriyar Farosh mutum 2,172 |
12434 | NEH 7:9 | ta Shefatiya 372 |
12439 | NEH 7:14 | ta Zakkai 760 |
12443 | NEH 7:18 | ta Adonikam 667 |
12444 | NEH 7:19 | ta Bigwai 2,067 |
12454 | NEH 7:29 | na Kiriyat Yeyarim, Kefira da na Beyerot 743 |
12462 | NEH 7:37 | na Lod, da na Hadid, da na Ono 721 |
12464 | NEH 7:39 | Ga zuriyar Firistoci. Zuriyar Yedahiya (ta wurin iyalin Yeshuwa) 973 |
12466 | NEH 7:41 | ta Fashhur 1,247 |
12467 | NEH 7:42 | ta Harim 1,017. |
12468 | NEH 7:43 | Ga zuriyar Lawiyawa. Zuriyar Yeshuwa da Kadmiyel (ta wurin Hodeba) 74. |
12492 | NEH 7:67 | ban da bayinsu maza da mata 7,337. Suna kuma da mawaƙa maza da mata 245. |
12493 | NEH 7:68 | Akwai dawakai 736, alfadarai 245 raƙuma 435, da kuma jakuna 6,720. |
12611 | NEH 11:19 | Matsaran ƙofofi kuwa su ne, Akkub, da Talmon, da ’yan’uwansu waɗanda suke tsaron ƙofofi, su 172 ne. |
12707 | EST 1:1 | Ga abin da ya faru a zamanin Zerzes. Zerzes ya yi mulki bisan larduna 127 daga Indiya zuwa Kush. |
12830 | EST 8:9 | Nan da nan aka kira magatakardun fada, a ranar ashirin da uku ga watan uku, wato, watan Siban. Suka rubuta dukan umarnan Mordekai ga Yahudawa, da kuma ga shugabanni, da gwamnoni, da hakiman larduna 127 tun daga Indiya har zuwa Kush. Aka rubuta waɗannan umarnan a rubutun kowane lardi, da kuma cikin harshen kowane mutane. Aka kuma rubuta ga Yahudawa a rubutunsu da harshensu. |
12868 | EST 9:30 | Mordekai kuwa ya aika da wasiƙu zuwa ga dukan Yahudawa cikin larduna 127 na masarautar Zerzes. Saƙon fatan alheri da na tabbaci, |
20375 | JER 52:30 | a shekara ta ashirin da uku ta sarautarsa, Nebuzaradan shugaban matsara ya tafi da Yahudawa 745. Jimillarsu duka 4,600 ne. |
22954 | ZEC 1:7 | 7-8 A rana ta ashirin da huɗu ga watan goma sha ɗaya, wato, watan Shebat, a shekara ta biyu ta Dariyus, maganar Ubangiji ta zo wa annabi Zakariya ɗan Berekiya ɗan Iddo. |
27960 | ACT 27:37 | Dukanmu a jirgin kuwa mutane 276 ne. |