129 | GEN 5:23 | Gaba ɗaya dai, Enok ya yi shekaru 365. |
153 | GEN 6:15 | Ga yadda za ka gina shi; jirgin zai kasance mai tsawon ƙafa 45, fāɗinsa ƙafa 75, tsayinsa kuma ƙafa 45. |
234 | GEN 9:28 | Bayan ambaliyar, Nuhu ya yi shekaru 350. |
1672 | EXO 6:16 | Waɗannan su ne sunayen ’ya’yan Lawi maza bisa ga abin da aka rubuta, Gershon, Kohat da Merari. Lawi ya yi shekara 137. |
1674 | EXO 6:18 | ’Ya’yan Kohat maza, su ne, Amram, Izhar, Hebron da Uzziyel. Kohat ya yi shekara 133. |
1676 | EXO 6:20 | Amram ya auri ’yar’uwar mahaifinsa Yokebed, wadda ta haifa masa Haruna da Musa. Amram ya yi shekara 137. |
1857 | EXO 12:40 | Zaman da Isra’ilawa suka yi a Masar, ya kai shekara 430. |
4501 | NUM 26:10 | Ƙasa kuwa ta buɗe ta haɗiye su tare da Kora, wanda ƙungiyarsa ta mutu sa’ad da wuta ta cinye mutum 250. Wannan kuwa ya zama alamar faɗakarwa. |
9426 | 1KI 20:15 | Saboda haka Ahab ya kira sojoji matasa na shugabannin yankuna, mutum 232. Sa’an nan ya tattara sauran Isra’ilawa su 7,000 gaba ɗaya. |
10625 | 1CH 9:6 | Na mutanen Zera su ne, Yewuyel. Mutane daga Yahuda sun kai 690. |
10628 | 1CH 9:9 | Mutane daga Benyamin, kamar yadda aka lissafta zuriyarsu, sun kai 956. Dukan waɗannan mutane kawunan iyalansu ne. |
10641 | 1CH 9:22 | Duka-duka, waɗanda aka zaɓa don su zama matsaran madogaran ƙofa sun kai 212. Aka rubuta su zuriya-zuriya a ƙauyukansu. Dawuda da Sama’ila mai duba ne suka sa matsaran a wurarensu na aminci. |
10806 | 1CH 15:10 | daga zuriyar Uzziyel, Amminadab shugaba da dangi 112. |
11082 | 1CH 25:31 | ta ashirin da huɗu a kan Romamti-Ezer, na goma sha biya a kan Yerimot, ’ya’yansa maza da danginsa 12. |
12052 | EZR 2:20 | ta Gibbar 95. |
12072 | EZR 2:40 | Lawiyawa. Lawiyawa na zuriyar Yeshuwa da Kadmiyel (ta wurin Hodawiya) mutum 74. |
12073 | EZR 2:41 | Mawaƙa. Zuriyar Asaf mutum 128. |
12074 | EZR 2:42 | Masu tsaron haikali. Zuriyar Shallum, Ater, Talmon, Akkub, Hatita, da Shobai mutum 139. |
12090 | EZR 2:58 | Dukan zuriyar ma’aikatan haikali, da kuma bayin Solomon 392. |
12092 | EZR 2:60 | ’Yan zuriyar Delahiya, Tobiya, da Nekoda 652. |
12097 | EZR 2:65 | ban da bayinsu maza da mata 7,337; suna kuma da mawaƙa maza da mata 200. |
12101 | EZR 2:69 | Bisa ga ƙarfinsu suka bayar da darik 61,000 na zinariya, da maina 5,000 na azurfa, da rigunan firistoci guda 100. |
12220 | EZR 8:14 | daga zuriyar Bigwai, Uttai da Zakkur ne shugabanni, tare da su akwai mutum 70. |
12450 | NEH 7:25 | ta Gibeyon 95. |
12468 | NEH 7:43 | Ga zuriyar Lawiyawa. Zuriyar Yeshuwa da Kadmiyel (ta wurin Hodeba) 74. |
12469 | NEH 7:44 | Mawaƙa. Zuriyar Asaf mutum 148. |
12470 | NEH 7:45 | Ga zuriyar Matsaran Ƙofofi. Zuriyar Shallum, Ater, Talmon, Akkub, Hatita da Shobai 138. |
12485 | NEH 7:60 | Zuriyar ma’aikatan haikali da ta bayin Solomon su 392. |
12487 | NEH 7:62 | zuriyar Delahiya, Tobiya, da Nekoda 642. |
12492 | NEH 7:67 | ban da bayinsu maza da mata 7,337. Suna kuma da mawaƙa maza da mata 245. |
12600 | NEH 11:8 | da mabiyansa, Gabbai da Sallai, mutum 928. |
12605 | NEH 11:13 | da ’yan’uwansa waɗanda suke shugabannin iyalai, su 242. Sai kuma Amashsai ɗan Azarel, ɗan Ahzai, ɗan Meshillemot, ɗan Immer, |
12610 | NEH 11:18 | Lawiyawan da suke cikin birni mai tsarki sun kai 284. |
20375 | JER 52:30 | a shekara ta ashirin da uku ta sarautarsa, Nebuzaradan shugaban matsara ya tafi da Yahudawa 745. Jimillarsu duka 4,600 ne. |
27451 | ACT 13:20 | Dukan wannan ya ɗauki kusan shekaru 450. “Bayan wannan, Allah ya ba su alƙalai har zuwa zamanin annabi Sama’ila. |
30942 | REV 11:2 | Sai dai kada ka haɗa da harabar waje; kada ka auna ta, domin an ba da ita ga Al’ummai. Za su tattaka birni mai tsarki har watanni 42. |
30995 | REV 13:18 | Wannan yana bukata hikima. Duk mai hankali, sai yă lissafta lambar dabbar, gama lamban nan ta mutum ne. Lambarta kuwa ita ce 666. |
31015 | REV 14:20 | Aka tattake su a wurin matsin inabi a bayan gari, jini kuwa ya yi ta gudana daga wurin matsin inabi tsayinsa ya kai kamar tsawon linzami a bakin doki, nisansa kuma ya kai wajen kilomita 300. |